లక్షల్లో ఫీజులు, నేల బారు చదువులు

కూరగాయల రేట్లు కొంచం పెరిగితే మనం గీచి గీచి బేరమాడుతాం.. అలాంటిది కేవలం 4 వ తరగతి చదివే పిల్లల పుస్తాకాల ఖరీదు దాదాపు 7,600/- రూపాయలు.…

Continue Reading →